สอบครูผู้ช่วย ภาค ข สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.๒๕๖๗ สนามสอบโรงเรียนแก่งคอย
ผอ.สพป.สระบุรี เขต ๒ ให้กำลังใจผู้เข้าสอบสนามแก่งคอย
วันอาทิตย์ที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๗ นายสุดสาคร เรืองวิเศษ ผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ ตรวจเยี่ยมพร้อมให้กำลังใจผู้ปฏิบัติหน้าที่และผู้เข้าสอบสนามสอบโรงเรียนแก่งคอย ในการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย สังกัด สพฐ. ปี พ.ศ.๒๕๖๗ โดยมี ว่าที่ร้อยตรีศุภกฤต ตรีมงคล รองผู้อำนวยการ สพป.สระบุรี เขต ๒ เป็นประธานสนามสอบและดำเนินการประชุมชี้แจงคณะกรรมการประจำสนามสอบ การนี้ ผู้แทน อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต ๒ ร่วมตรวจเยี่ยมพร้อมให้กำลังใจ ณ สนามสอบโรงเรียนแก่งคอย อำเภอแก่งคอย จังหวัดสระบุรี
![](https://iud.saraburi2.org/source/9%20%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%A2%20%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%A1%E0%B9%81%E0%B8%81%E0%B9%88%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%AD%E0%B8%A2.png?1717920597498)
ข่าวประชาสัมพันธ์ : เผยแพร่โดย :
นางสาวสุกัญญา หมั่นจิตร์ (นักประชาสัมพันธ์)
View : 76